page_banner

vörur

100Gb / s CFP4 1310nm 10km DDM LAN-WDM EML ljósleiðara

Stutt lýsing:

100Gb / s CFP4 er hannað fyrir 100GBASE Ethernet. Þeir eru í samræmi við CFP MSA, IEEE 802.3ba 100GBASE-LR4, IEEE802.3bm CAUI-4 og CEI-28G-VSR. Sjónvarpstæki uppfylla kröfur RoHS.


Vara smáatriði

Vörulýsing

CFP4 LR4 breytir 4 inntaksrásum 25Gb / s rafmagnsgagna í 4 rásir LAN WDM ljósmerkja og margfaldar þær síðan í eina rás fyrir 100Gb / s sjónsendingu. Aftur á móti móttakarahliðinni margfalda einingin 100 Gb / s ljósinntak í 4 rásir LAN WDM ljósmerkja og breytir þeim síðan í 4 útgangsrásir rafgagna.
Miðbylgjulengdir 4 LAN WDM rásanna eru 1295,56, 1300,05, 1304,58 og 1309,14 nm sem meðlimir LAN WDM bylgjulengdakerfisins skilgreindir í IEEE 802.3ba.

Vara lögun

Hot pluggable CFP4 MSA form þáttur
Sendandi: kælt 4x25Gb / s LAN WDM EML TOSA (1295.56, 1300.05, 1304.58, 1309.14nm)
Móttakari: 4x25Gb / s PIN ROSA
4x28G rafmagnstengi (CEI-28G-VSR)
Allt að 10 km ná G.652 SMF
MDIO stjórnunarviðmót með stafrænu greiningareftirliti
Stakur + 3,3V aflgjafi
Tvíhliða LC ílát
Hitastig við hitastig: 0 ~ 70oC
Samhæft RoHS-6

Umsókn

100GBASE-LR4 Ethernet
OTN OTU4

Vörulýsing

Parameter

Gögn

Parameter

Gögn

Formþáttur

CFP4

Bylgjulengd

4 LAN WDM

Hámarks gagnatíðni

103,1 Gbps

Hámarks flutningsvegalengd

10km

Tengi

Tvíhliða LC

Fjölmiðlar

SMF

Senditegund

LAN-WDM EML

Móttökutegund

PIN-númer

Greiningar

DDM studd

Hitastig

0 til 70 ° C (32 til 158 ° F)

Gæðapróf

1

TX / RX gæðaprófun merkja

2

Stigapróf

3

Sjónræn litrófsprófun

4

Fósturpróf

5

Áreiðanleiki og stöðugleikapróf

6

Endface prófun

Gæðavottorð

xinfu

CE vottorð

safd (2)

EMC skýrsla

safd (3)

IEC 60825-1

safd (1)

IEC 60950-1

123(1)

  • Fyrri:
  • Næsta: