page_banner

vörur

10Gb / s SFP + LR 1310nm 20km DDM DFB LC tvíhliða ljósleiðara

Stutt lýsing:

10Gb / s endurbættir SFP + senditæki með smáformi sem hægt er að stinga, eru hannaðir til notkunar í 10-Gigabit Ethernet tenglum, allt að 20 km yfir Single Mode trefjum. Þau eru í samræmi við SFF-8431, SFF-8432 og IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW og 10G Trefjarás 1200-SM-LL-L Stafrænar greiningaraðgerðir eru fáanlegar með 2 víra raðviðmóti. Sjónvarpstæki uppfylla kröfur RoHS.


Vara smáatriði

Vörulýsing

10Gb / s endurbættir SFP + senditæki með smáformi sem hægt er að stinga, eru hannaðir til notkunar í 10-Gigabit Ethernet tenglum, allt að 20 km yfir Single Mode trefjum. Þau eru í samræmi við SFF-8431, SFF-8432 og IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW og 10G Fibre Channel 1200-SM-LL-L Stafrænar greiningaraðgerðir eru fáanlegar með 2 víra raðviðmóti. Sjónvarpstæki uppfylla kröfur RoHS.

Vara lögun

Single Mode trefjar sending
SFP multi-uppspretta pakki með LC hylki
Allt að 10Gb / s gagnatenglar
Hot-Pluggable getu
Stakur + 3,3V aflgjafi
Samræmist forskriftum fyrir IEEE802.3Z
Samræmist Bellcore TA-NWT-000983
Öryggi fyrir augu hannað til að mæta leysir Class1, í samræmi við IEC60825-1

Umsókn

Gigabit Ethernet
Trefjarás
WDM Umsókn

Vörulýsing

Parameter Gögn Parameter Gögn
Formþáttur SFP + Bylgjulengd 1310nm
Hámarks gagnatíðni 10 Gbps Hámarks flutningsvegalengd 20km
Tengi Tvíhliða LC Fjölmiðlar SMF
Senditegund 1310nm DFB Móttökutegund PINTIA
Greiningar DDM studd Hitastig 0 til 70 ° C /

-40 ° C ~ + 85 ° C

TX Kveiktu hverja akrein -4 ~ + 2dBm Viðkvæmni móttakara <-14dBm
<-14dBm Orkunotkun 3,5W Útrýmingarhlutfall

4dB

1

Gæðapróf

2

TX / RX gæðaprófun merkja

3

Stigapróf

4

Sjónræn litrófsprófun

5

Fósturpróf

6

Áreiðanleiki og stöðugleikapróf

Endface prófun

xinfu

Gæðavottorð

safd (2)

CE vottorð

safd (3)

EMC skýrsla

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • 10Gb / s SFP + LR 1310nm 10km DDM DFB LC tvíhliða ljósleiðara