page_banner

vörur

155Mb / s SFP 1310nm / 1550nm 20km DDM Simplex LC ljósleiðara

Stutt lýsing:

100Gb / s CFP4 er hannað fyrir 100GBASE-SR4 Ethernet. Þau eru í samræmi við CFP4 MSA, IEEE 802.3ba 100GBASE-SR4 og CAUI-4, og OIF CEI-28G-VSR .. Ljósleiðarinn uppfyllir kröfuna um RoHS.


Vara smáatriði

Vörulýsing

SFP móttakararnir eru afkastamiklir og hagkvæmir einingar. Stafrænar greiningaraðgerðir eru fáanlegar með 2 víra raðrútunni sem tilgreind er í SFF-8472. Móttakarahlutinn notar PIN-móttakara og sendirinn notar 1310 nm FP leysir og 1550nm FP leysir til að tryggja 100Base-LX Ethernet 20km forrit.

Vara lögun

Allt að 155Mb / s gagnatenglar

Hot-Pluggable

Stakur LC tengi

Allt að 20 km á 9 / 125μm SMF

Innbyggður WDM

Stakur + 3,3V aflgjafi

Vöktunarviðmót í samræmi við SFF-8472

Notkunarhitastig: -40 ° C til 85 ° C / -5 ° C til 85 ° C / -0 ° C til 70 ° C

RoHS samhæft og blýlaust

Umsókn

Hratt Ethernet

SDH STM-1 / SONET OC-03

WDM Umsókn

Vörulýsing

Parameter Gögn Parameter Gögn
Formþáttur SFP Bylgjulengd 1310nm / 1550nm
Hámarks gagnatíðni 100Mb / s Hámarks flutningsvegalengd 20km
Tengi Simplex LC Útrýmingarhlutfall 9dB
Senditegund FP Móttökutegund PINTIA
Greiningar DDM studd Hitastig 0 til 70 ° C /

-40 ° C ~ + 85 ° C

TX Power -13 ~ -7dBm Viðkvæmni móttakara <-34dBm

<-34dBm

1

Gæðapróf

2

TX / RX gæðaprófun merkja

3

Stigapróf

4

Sjónræn litrófsprófun

5

Fósturpróf

6

Áreiðanleiki og stöðugleikapróf

Endface prófun

xinfu

Gæðavottorð

safd (2)

CE vottorð

safd (3)

EMC skýrsla

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • 40Gb / s QSFP + CWDM 40km DDM tvíhliða LC ljósleiðara