page_banner

vörur

25Gb / s SFP28 BIDI 1270nm / 1330nm 10km

Stutt lýsing:

SFP28 senditæki eru hönnuð til notkunar í Ethernet tenglum allt að 25,78 Gb / s gagnahraða og allt að 10 km lengd hlekkja. Þau eru í samræmi við SFF-8472 og samhæfa SFF-8432 og viðeigandi hluta SFF-8431. Sjónvarpstæki uppfylla kröfur RoHS.


Vara smáatriði

Vörulýsing

SFP28 senditæki eru hönnuð til notkunar í Ethernet tenglum allt að 25,78 Gb / s gagnahraða og allt að 10 km lengd hlekkja. Þau eru í samræmi við SFF-8472 og samhæfa SFF-8432 og viðeigandi hluta SFF-8431. Sjónvarpstæki uppfylla kröfur RoHS.

Vara lögun

Styður 25.78125Gb / s sjónrænt tengi

Allt að 10 km sending á SMF

Ókældur DFB leysir og PIN móttakari

Heitt pluggable SFP28 fótspor

Innbyggðir stafrænir greiningaraðgerðir

Stakur + 3,3V aflgjafi

Orkunotkun minna en 1,3 W

Hitastig við rekstrartæki: -40 ~ + 85°C

Innri CDR bæði á sendi- og móttökurás

Stuðningur við CDR framhjá

SFP28 MSA pakki með simplex LC tengi, tvíátta

Umsókn

25GBASE-BX 25G Ethernet

25.78125 Gb / s einbreið 100GE LR4

Aðrir sjón tenglar

Vörulýsing

Parameter Gögn Parameter Gögn
Formþáttur SFP28 Bylgjulengd 1270nm / 1330nm
Hámarks gagnatíðni 25.78125 Gbps Hámarks flutningsvegalengd 10KM
Tengi LC einfalt Fjölmiðlar SM
Senditegund 1270nm DFB

1330nm DFB

Móttökutegund PINTIA
Greiningar DDM studd Hitastig 0 til 70 ° C /

-40 ° C ~ + 85 ° C

TX Power -5 ~ + 2dBm Viðkvæmni móttakara <-13dBm
<-13dBm Orkunotkun 3,5W Útrýmingarhlutfall

3,5 dB

1

Gæðapróf

2

TX / RX gæðaprófun merkja

3

Stigapróf

4

Sjónræn litrófsprófun

5

Fósturpróf

6

Áreiðanleiki og stöðugleikapróf

Endface prófun

xinfu

Gæðavottorð

safd (2)

CE vottorð

safd (3)

EMC skýrsla

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • 25Gb / s SFP28 SR 850nm 100m DDM VCSEL LC ljósleiðara